NSND Thu Hà

Tin tức mới nhất về NSND Thu Hà

NSND Thu Hà 'lá ngọc cành vàng' trẻ đẹp U50

Sống chậm và bằng lòng với những gì mình có là bí quyết để NSND Thu Hà trẻ đẹp U50.

NSND Hoàng Cúc sánh vai cùng NSND Thu Hà diễn thời trang

NSND Thu Hà, NSND Hoàng Cúc, NSND Lan Hương, NSƯT Chiều Xuân cùng nhau diễn thời trang.

Lý do Thu Hà 'Lá ngọc cảnh vàng' nhận danh hiệu NSND muộn

Nghệ sĩ Thu Hà cho biết, danh hiệu NSND là đích đến đầy vinh quang của người nghệ sĩ, là dịp quan trọng mà bất cứ người làm nghệ thuật nào cũng đều rất mong chờ.